Máy bơm chìm nước thải cắt rác Showfou Model 100WC70-15-5.5 5.5kw
| Model | 100WC70-15-5.5 |
| Công suất | 5.5 Kw |
| Lưu lượng max | 112 m³/h |
| Cột áp max | 32 m |
| Đường kính họng xả | 100 mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Gang
Buồng bơm: Gang Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao Có cánh cắt/nghiền rác |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F
Bảo vệ IP68 |
| Phao báo cạn kèm theo | Có |
| Bảo hành | 12 tháng |
Lý do nên chọn máy bơm chìm nước thải cắt rác
Ưu điểm bơm cắt rác :
- Có thể hoạt động liên tục trong thời gian dài, Độ bền cao
- Có thể cắt nhiều loại rác khó chịu như nilon, cành cây, bao tải, lá cây,…
- Được áp dụng nguyên lý hoạt động mới nhất
- Được làm từ những nguyên liệu cao cấp
- Giá thành hợp lý cho người sử dụng
- Được sản xuất trên dây chuyền Italy Standard
Cấu tạo bơm cắt rác
- Thân bơm và buồng bơm được là từ Gang Cao cấp
- Cánh cắt hợp kim đúc nguyên khối
- Lõi đồng 100% cao cấp